2 ชิ้น / ล็อต 2.4 กิกะเฮิร์ตซ์ 3dBi WiFi 2.4 กรัมเสาอากาศอากาศ RP-SMA ชายเราเตอร์ไร้สาย + 17 เซนติเมตร PCI ...

ดูเพิ่มเติม

Htb-3100ab ใยแก้วนำแสงแปลงสื่อไฟเบอร์ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์เดี่ยวแปลง 25 กิโลเมตร SC 10/100 เมตรโหมดเดียวเส...

ดูเพิ่มเติม

12 ชิ้น / เซ็ต FTTH ไฟเบอร์ออปติกชุดเครื่องมือด้วยไฟเบอร์ต -70 ~ + 10dBm Optical Power Meter ภาพความผิด Lca...

-66%
ดูเพิ่มเติม

ติดตามระยะไกล Gamin กล้องส่องทางไกล astro 320 เสาอากาศ SMA ชาย Garmin เสาอากาศของ astro 220 alpha100

ดูเพิ่มเติม

Superbat รถเสาอากาศสำหรับ DAB DAB + AM / วิทยุ FM ในตัวเครื่องขยายเสียง SMA ชายเชื่อมต่อสากลหลังคาเมาก้านเส...

ดูเพิ่มเติม

GSM 850/900/1800/1900 เมกะเฮิร์ตซ์คงที่ขั้วไร้สายพร้อมจอแสดงผล LCD, สนับสนุนระบบเตือนภัย, PABX, เสียงที่ชัด...

-12%
ดูเพิ่มเติม

2 ชิ้น 433 เมกะเฮิร์ตซ์ RF LoRa โมดูล SX1278 PM1280 การสื่อสารทางไกลรับและส่งสัญญาณ SPI LORA IOT + 2 ชิ้น 4...

-11%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ความแม่นยำสูงเครื่องมือใยแก้วนำแสง HS-30 ออปติกตอสำหรับ 250-900um สำหรับไฟเบอร์ฟิวชั่นเชือกสำหรับ F...

ดูเพิ่มเติม

5 คู่ Htb-3100ab ใยแก้วนำแสงแปลงสื่อไฟเบอร์ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์เดี่ยวแปลง 25 กิโลเมตร SC 10/100 เมตรโหมดเ...

ดูเพิ่มเติม

10 ชิ้นนาโกย่า NA-771 SMA-F Dual B And เสาอากาศ 144/430 เมกะเฮิร์ตซ์สำหรับ B Aofeng UV-5R UV-B5 BF-888S UV-...

-15%
ดูเพิ่มเติม

เสาอากาศเพดานในร่ม 4G LTE 2G 3G UMTS เสาอากาศ 4G สายเคเบิล 5 ม. ตัวเชื่อมต่อไม่มีชายสำหรับเครื่องขยายสัญญาณ...

-55%
ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ใหม่แม่นยำใยแก้วนำแสงมิเตอร์ไฟฟ้าทดสอบเจ็ดความยาวคลื่น Optical Power Meter

ดูเพิ่มเติม

2 ชิ้น 4 กรัมเสาอากาศ 10dbi LTE อากาศ 698-960 / 1700-2700 เมกะเฮิร์ตซ์ SMA รอบทิศทางฐานแม่เหล็กสำหรับ 4 กรั...

ดูเพิ่มเติม

แผ่นยางสำหรับไฟเบอร์ต FC-6S

ดูเพิ่มเติม

433 เมกะเฮิร์ตซ์ ASK เครื่องส่งสัญญาณไร้สายรับโมดูลชุด (1 ชิ้นส่งสัญญาณ STX882 + 1 ชิ้นรับ SRX882 + 2 ชิ้นฤ...

-25%
ดูเพิ่มเติม

เครื่องมือไฟเบอร์ออปติก FTTH ชุดเต้นระบำเปลื้องผ้าใยแก้วนำแสงด้วยคีมปอกสายเคเบิลและกรรไกรลื่นทน

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ไฟเบอร์ต SKL-6C มีดตัดสาย FTTT มีดไฟเบอร์ออปติกเครื่องมือความแม่นยำสูงตัด 16 ใบมีดพื้นผิว

ดูเพิ่มเติม

2 ชิ้น 12 สายเคเบิลกระจายเส้นใย - SC / APC-SM (9/125) -G652D, G657A1, G657A2 / พวงผมเปียไฟเบอร์

ดูเพิ่มเติม

โมดูล FWDM 1310nm / 1490nm / 1550nm กรอง WDM Fc / upc tx1550rx1310 + 1490

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI VFL สายเคเบิลใยแก้วนำแสงเลเซอร์สีแดงทดสอบปากกาภาพความผิด L Ocator ไฟเบอร์ออฟติคัล 20 มิลลิวัตต์ Fin...

ดูเพิ่มเติม

Superbat 3 ชิ้น WiFi เสาอากาศ 2.4 กิกะเฮิร์ตซ์ 12dBi รอบทิศทางยางเป็ดอากาศ B Ooster RP-SMA ชายสำหรับ IEEE 8...

ดูเพิ่มเติม

จัดส่งฟรี 10 ชิ้น / ล็อต 0.9 มิลลิเมตรท่อเหล็ก 1x16 มินิ SC / APC เชื่อมต่อ 1:16 16 พอร์ตไฟเบอร์ออฟติคัลแยก...

-14%
ดูเพิ่มเติม

ระบบ PABX MD206 Office PBX สำหรับจัดส่งฟรี

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI OTDR โซนตายกำจัดไฟเบอร์ออปติก OTDR เปิดตัวกล่องสาย 1 กิโลเมตรเอสเอ็มโหมดเดียว 9/125 SC -APC เชื่อมต...

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI ไฟเบอร์ต SKL-6C มีดตัดสาย FTTT มีดไฟเบอร์ออปติกเครื่องมือตัดสูง Precision16 ใบมีดพื้นผิว

ดูเพิ่มเติม

2 เซ็ต / ล็อต 433 เมกะเฮิร์ตซ์ 100 เมตรไร้สายโมดูลชุด (ASK ส่งสัญญาณ STX882 + ASK รับ SRX882) + 4 ชิ้นทองแด...

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 100 ชิ้น / ล็อต SC ใยแก้วนำแสงเชื่อมต่อที่รวดเร็วเย็น FTTH SC โหมดเดียว UPC เชื่อมต่อได้อย่างรวดเร็ว

ดูเพิ่มเติม

JW4103N 1310 / 1550nm มือถือชุดไฟเบอร์ออฟติคัลพูดคุย

ดูเพิ่มเติม

KELUSHI 1 มิลลิวัตต์ 5 กิโลเมตรพลาสติกไฟเบอร์ออฟติคอลภาพความผิด L Ocator เลเซอร์สีแดงปากกาอุปกรณ์การทดสอบที...

ดูเพิ่มเติม

เสาอากาศ 4G เสาอากาศกลางแจ้งเสาอากาศยากิ 20dBi ไม่มีสัญญาณโทรศัพท์หญิงยอมรับเสาอากาศสำหรับเครื่องขยายสัญญาณ...

-48%
ดูเพิ่มเติม

SM&MM หกภาษาอัตโนมัติหกมอเตอร์เครื่องต่อเชือกใยแก้วนำแสงอัจฉริยะ FTTH ฟิวชั่นเชือก

-50%
ดูเพิ่มเติม

Superbat รถ HSD เคเบิ้ล Fakra A สีดำ / 9001 จีบหญิงแจ็คตรง RF เชื่อมต่อคู่สายสำหรับ Dacar 535 4 เสาเคเบิ้ล

-12%
ดูเพิ่มเติม